10:27 - Mánudagur, júlí 17. 2017

D2 leikir við ÍA á skaganum 19.7 ATH leikurinn var færður um einn dag vegna veður. Spilað 19.7 (Miðvikudagur)

ATH leikurinn var færður um einn dag vegna veður. Spilað 19.7 (Miðvikudagur)

Mæting 17:10 í Skagahöllina

Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Sölvi – Atli G – Hilmar M – Gunnar D – Berk – Jonathan Jens – Dagur I – Stefán M – Jón Ágúst – Benedikt Þ

http://www.ksi.is/mot/motalisti/urslit-stada/?MotNumer=36732

10:56 - Föstudagur, júní 30. 2017

N1 mótið á Akureyri – Hópar

http://fotbolti.ka.is/n1-motid/moya/news/leikjaplanid-tilbuid-1

Argentíska deildin : Mikael Hrafn – Þórður Sveinn – Björn M – Björgvin H – Kári S – Róbert W – Baldur F – Kolbeinn J

Brasilíska deildin : Kristján H – Ágúst C – Davíð S – Steinar G – Nói K – Josua – Ísak Þ – Alex – Viktor

Chile deildin : Hjörtur – Bragi – Nikolai – Magnús H – Styrmir G – Alexander B – Dagur Á  – Heiðar G –

Enska deildin : Kolbeinn S – Snorri M – Gísli D – Alexander M – Úlfur – Hugi – Jón Bjarni – Jóel K – Kristján Sindri

Franska deildin : Benedikt Þ – Baldur K   – Jonathan – – Jón B – Stefán M – Gabríel –  Ómar A – Dagur R

Gríska deildin : Gunnar D – Sölvi – Jón Ágúst – Atli G – Berk – Brynjólfur – Dagur I – Hannes H – Hilmar M

 

 

14:50 - Miðvikudagur, júní 28. 2017

Æfingamót KÞÍ – Gervigrasvöllur á Álftanesi

Mótherjar okkar verða ÍR og Fylkir. Öll liðin klára mótið á vító og eftir það verða svo hressing/glaðningur í boði

Valur 1. Enska: Mæting 12:30 – Mikael – Doddi – Bjössi – Kári – Róbert – Baldur F – Kolli

Valur 2.Spænska: Mæting 12:30 – Kristján H – Niko – Steinar G – Davíð S – Ágúst – Ísak – Alex – Josua – Viktor

Valur 3.Íslenska :Mæting 14:30 – Hjörtur – Alexander B – Alexander M – Heiddi – Dagur Á – Magnús H – Jóel – Kristján S – Rigon

Valur 4.Þýska: Mæting 14:30 – Snorri – Úlfur – Mikael A – Gísli Dan – Dagur R – Jón B – Ómar A – Dagur R – Baldur K – Jonathan

Valur 5.Þýska: Mæting 14:30 – Benedikt Þ – Baldur F – Hannes H – Sölvi – Dagur I – Hilmar M – Gunnar D – Jón Ágúst

 

https://ja.is/kort/?d=hashid%3AGZeqN&x=352730&y=403697&z=8&ja360=1&jh=28.0&type=map

 

21:39 - Þriðjudagur, júní 27. 2017

Miðvikudagur 28.6 D2 gegn Fram

Mæting 17:10 – Úlfarsárdalur – Framvöllur

Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Sölvi – Atli G – Hilmar M – Gunnar D  – Jonathan Jens – Dagur I – Stefán M – Jón B – Viktor – Benedikt Þ

 

11:52 - Þriðjudagur, júní 20. 2017

Leikir Miðvikudaginn 21.Júní Afturelding Í ABCD og Haukur á D2

A – Mæting 16:20 – Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Kári – Róbert – Baldur F – Kolli

B – Mæting 17:20 – Hjörtur – Josua –Niko – Nói – Ágúst C –  Davíð S  – Steinar G – Ísak – Alex – Maggi

C – Mæting 16:20 – Kolbeinn S – Styrmir – Alexander B – Kristján O  – Rigon – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Alexander M – Heiðar – Dagur

D – Mæting 17:20 –  Snorri  – Gustavo – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan – Jón Á

D2 Mæting 17:10 –  Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Berk – Atli G – Hilmar M – Gunnar D  – Jonathan Jens – Dagur I – Stefán M – Jón – Viktor

 

 

00:04 - Þriðjudagur, júní 13. 2017

5.Flokkur, Miðvikudagur – Vestmannaeyjar og Kópavogur

Vestmannaeyjar – Mæting í Valsheimilið 09:40 fyrir A-B-C-D sem fara með rútunni.

A – Mikael H – Bjössi – Davíð S – Björgvin – Kári – Róbert – Baldur F – Kolli  – Steinar G

B – Kristján H – Josua – Bragi – Niko – Nói – Ágúst C  Davíð S  – Steinar G – Ísak – Alex – Maggi

C-  Hjörtur – Alexander B – Kristján O  – Rigon – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J

D – Kolbeinn S  – Gustavo – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan

 

D2 – Mæting 17:10 – Smárahvammsvöllur Breiðablikssvæðið

 

Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Berk – Atli G – Hilmar M – Gunnar D  – Jonathan Jens – Dagur I – Stefán M – Jón – Viktor

19:56 - Þriðjudagur, júní 6. 2017

Leikir 7.6.

Allir að mæta tímanlega á Valsvöll

A – mæting 15:20 – Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Kári – Róbert – Baldur F – Kolli  – Steinar G

B – mæting 16:20 – Kristján H – Josua – Bragi – Niko – Nói – Ágúst C  Davíð S  – Steinar G – Ísak – Alex – Maggi

C- Mæting  15:20 –  Hjörtur – Alexander B – Styrmir – Kristján O – Heiðar G – Dagur Á – Rigon – Kristján S – Jóel – Hugi – Alexander M

D -Mæting  16:20 -Kolbeinn S  – Gustavo – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Benedikt J – Jón Á –  Snorri – Úlfur – Jonathan

D2 – Mæting  17:10 – Baldur Frosti – Gabríel – Hannes – Berk – Atli G – Hilmar M – Gunnar D  – Jonathan Jens – Dagur I – Stefán M – Jón – Viktor

 

http://www.ksi.is/mot/leikir-felaga/?nleit=0&felag=101&vollur=%25&flokkur=420&kyn=1&samsett=0&dFra-dd=05&dFra-mm=06&dFra-yy=2017&dTil-dd=09&dTil-mm=06&dTil-yy=2017

 

 

22:40 - Þriðjudagur, maí 30. 2017

N.k leikir hjá 5.flokk, Íslandsmót

Fimmtudagur í Grindavík (Grindavíkurvöllur)

A.lið, mæting 15:20: Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Kári – Róbert – Baldur F- Kolli – Davíð S – Steinar G

B.lið, mæting 16:20: Kristján H – Josua – Bragi – Niko – Nói – Ágúst C  Davíð S  – Steinar G – Ísak – Alex – Maggi

C.lið, mæting 15:20: Hjörtur – Alexander B – Styrmir – Kristján O – Heiðar G – Dagur Á – Rigon – Kristján S – Jóel – Hugi – Alexander M

 

Fimmtudagur á Víkingsvelli

D2, mæting 17:10 :Benedikt Þ-  Baldur Frosti – Gabríel – Hannes – Berk – Atli G – Hilmar M – Gunnar D  – Jonathan Jens – Dagur I – Stefán M – Jón – Viktor

 

Föstudagur  á Ásvöllum (Haukavöllur)

D.lið, mæting 14:30 -: Kolbeinn S  – Gustavo – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Benedikt J – Jón Á –  Snorri – Úlfur – Jonathan

 

 

09:19 - Fimmtudagur, maí 25. 2017

Leikir við Breiðablik, Föstudaginn 25.5 – Fagrilundur

Fagrilundur er gamla HK svæðið í Kópavogi, við Fossvogsdal.

A. Mæting 15:20 : Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Kári – Róbert – Baldur F- Kolli – Davíð S

B. Mæting 16:20 : Kristján H – Josua – Bragi – Niko – Nói – Ágúst C  Davíð S  – Steinar G – Ísak – Alex – Maggi

C. Mæting 15:20 : Hjörtur – Alexander B – Styrmir – Kristján O – Heiðar G – Dagur Á – Rigon – Kristján S – Jóel – Hugi – Alexander M

D. Mæting 16:20 : Kolbeinn S  – Gustavo – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Benedikt J – Jón Á –  Snorri – Úlfur – Jonathan

D2 Spilar fyrsta leik eftir viku : Benedikt Þ-  Baldur Frosti – Gabríel – Hannes – Berk – Atli G – Hilmar M – Gunnar D – Brynjólfur – Jonathan Jens – Dagur I – Stefán M – Jón –

09:01 - Sunnudagur, maí 7. 2017

Valur – Fylkir 5.flokkur Valsvöllur Mánudagur 7.Maí

Mæting á Valsvöll

A – Mæting – 18:20  :  Mikael H– Doddi – Bjössi –Björgvin – Kári – Róbert – Baldur F – Steinar G – Davíð S – Kolli

B – Mæting – 19:20 :  Kristján H Ágúst  – Davíð – Hilmar Hrafn –  Ísak Þ – Josua – Nói K –  Nikolai – Alex – 

C – Mæting – 18:20 :  Hjörtur – Alexander B – Dagur Á – Styrmir  – Kristján O – Alex – Rigon – Heiðar G – Kristján S – Bragi – Magnús H

D – Mæting – 19:20   :  Kolbeinn S – Gísli D – Jóel – Benedikt J – Úlfur Æ – Hugi – Snorri – Kristján S – Alexander M – Daníel H

D2 – Mæting – 20:10  :  Benedikt ÞÓmar A – Dagur R – Gustavo – Jonathan – Gustavo – Mikael A – Jón Bjarni – Baldur K – Matej – Jón Ágúst – Jón

D3 – Mæting – 20:10 : Baldur Frosti – Gabríel  –Hannes – Berk – Atli G  – Hilmar M – Gabríel I – Stefán M – Gunnar D– Steinar S – Brynjólfur – Jonathan Jens –