14:38 - Mánudagur, ágúst 21. 2017

Valur – Þróttur á morgun (22.8) A-B-C-D-D2

Mæting á grasvöllinn við TBR húsið.

A. 15:20 –  Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Róbert W  – Davíð S – Kolli –  Baldur Fannar – Alex

B. 16:20 –  Kristján H – Bragi – Josua – Nói – Ágúst C – Steinar G – Ísak Þ  – Viktor – Nikolai – Alex

C. 15:20 –  Hjörtur – Styrmir – Alexander B   – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Rigon – Heiðar – Dagur Á – Kristján O

D. 16:20 – Kolbeinn S –  Snorri  – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan – Jón B – Gísli – Gabríel

D2. 17:10 –  Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Sölvi – Atli G – Hilmar M – Gunnar D – Dagur I – Stefán M – Jón Ágúst – Benedikt Þ

 

 

14:18 - Miðvikudagur, ágúst 16. 2017

Leikir hjá öllum liðum okkar, Fimmtudagur og Föstudagur.

Fimmtudagur 17.8 : D2 – Valsvöllur gegn HK – Mæting 11:30 : Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Sölvi – Atli G – Hilmar M – Gunnar D – Berk – Dagur I – Stefán M – Jón Ágúst – Benedikt Þ

Föstudagur 18:8 : A – Samsungvöllurinn, Garðabær gegn Stjörnunni – Mæting 15:20 – Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Róbert W  – Davíð S – Kolli –  Baldur Fannar – Alex

Föstudagur 18:8 : B – Samsungvöllurinn, Garðabær gegn Stjörnunni – Mæting 16:20  –  Kristján H – Bragi – Josua – Nói – Ágúst C – Steinar G – Ísak Þ – Alex – Magnús H – Viktor – Nikolai

Föstudagur 18:8 : C – Samsungvöllurinn, Garðabær gegn Stjörnunni – Mæting 15:20 – Hjörtur – Styrmir – Alexander B   – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Alexander M – Heiðar – Dagur Á – Kristján O

Föstudagur 18:8 : D – Samsungvöllurinn, Garðabær gegn Stjörnunni – Mæting 16:20 – Kolbeinn S –  Snorri  – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan – Jón B

22:06 - Sunnudagur, ágúst 13. 2017

Leikir við Hauka , Mán 14 Ágúst, Valsvöllur

A – Mæting  15:20 – Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Róbert W – Kári – Davíð S – Baldur F – Kolli –

B – Mæting  16:20 –  Kristján H – Bragi – Josua – Nói – Ágúst C – Ísak Þ – Alex – Magnús H – Viktor – Davíð S

C – Mæting  15:20 –  Hjörtur – Styrmir – Alexander B   – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Alexander M – Heiðar – Dagur Á – Kristján O

D – Mæting  16:20 –  Kolbeinn S –  Snorri  – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan –

21:37 - Fimmtudagur, ágúst 10. 2017

OB mótið á Selfossi

Ronaldo riðill : Hjörtur – Josua – Styrmir – Nói – Viktor – Doddi – Ísak Þ – Alex – Baldur F – Davíð Steinn

Coutinho riðill : Kristján S – Alexander B – Jóel K – Mikael A – Benedikt J – Jón B – Heiðar G – Kolbeinn S – Styrmir

Sanchez riðill : Benedikt Þ – Dagur I – Baldur Fr – Atli G – Steini – Berk – Hilmar M – Dawid – Kolbeinn S

Strákarnir eiga að vera mættir 30 mín fyrir hvern leik.

Leikjaplan : http://obmotid.is/wp-content/uploads/2014/07/Hra%C3%B0m%C3%B3t-%C3%93B-2017-leikjaplan.pdf

11:14 - Miðvikudagur, ágúst 9. 2017

Valur – Grótta, Íslandsmót Fimmtudagur 10 Ágúst (Gróttuvöllur)

Þessi 4.lið spila á Gróttuvelli á morgun

A – Mæting 14:20 – Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Kári – Davíð S – Baldur F – Kolli – Ágúst C

B – Mæting  15:20 –  Kristján H – Bragi – Josua – Nói – Ágúst C – Ísak Þ – Alex – Magnús H – Viktor – Kristján O

C – Mæting  14:20 –  Hjörtur – Styrmir – Alexander B   – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Alexander M – Heiðar – Dagur Á

D – Mæting  15:20 –  Kolbeinn S –  Snorri  – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan –

 

http://www.ksi.is/mot/leikir-felaga/?nleit=0&felag=101&vollur=%25&flokkur=420&kyn=1&samsett=0&dFra-dd=08&dFra-mm=08&dFra-yy=2017&dTil-dd=11&dTil-mm=08&dTil-yy=2017

10:27 - Mánudagur, júlí 17. 2017

D2 leikir við ÍA á skaganum 19.7 ATH leikurinn var færður um einn dag vegna veður. Spilað 19.7 (Miðvikudagur)

ATH leikurinn var færður um einn dag vegna veður. Spilað 19.7 (Miðvikudagur)

Mæting 17:10 í Skagahöllina

Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Sölvi – Atli G – Hilmar M – Gunnar D – Berk – Jonathan Jens – Dagur I – Stefán M – Jón Ágúst – Benedikt Þ

http://www.ksi.is/mot/motalisti/urslit-stada/?MotNumer=36732

10:56 - Föstudagur, júní 30. 2017

N1 mótið á Akureyri – Hópar

http://fotbolti.ka.is/n1-motid/moya/news/leikjaplanid-tilbuid-1

Argentíska deildin : Mikael Hrafn – Þórður Sveinn – Björn M – Björgvin H – Kári S – Róbert W – Baldur F – Kolbeinn J

Brasilíska deildin : Kristján H – Ágúst C – Davíð S – Steinar G – Nói K – Josua – Ísak Þ – Alex – Viktor

Chile deildin : Hjörtur – Bragi – Nikolai – Magnús H – Styrmir G – Alexander B – Dagur Á  – Heiðar G –

Enska deildin : Kolbeinn S – Snorri M – Gísli D – Alexander M – Úlfur – Hugi – Jón Bjarni – Jóel K – Kristján Sindri

Franska deildin : Benedikt Þ – Baldur K   – Jonathan – – Jón B – Stefán M – Gabríel –  Ómar A – Dagur R

Gríska deildin : Gunnar D – Sölvi – Jón Ágúst – Atli G – Berk – Brynjólfur – Dagur I – Hannes H – Hilmar M

 

 

14:50 - Miðvikudagur, júní 28. 2017

Æfingamót KÞÍ – Gervigrasvöllur á Álftanesi

Mótherjar okkar verða ÍR og Fylkir. Öll liðin klára mótið á vító og eftir það verða svo hressing/glaðningur í boði

Valur 1. Enska: Mæting 12:30 – Mikael – Doddi – Bjössi – Kári – Róbert – Baldur F – Kolli

Valur 2.Spænska: Mæting 12:30 – Kristján H – Niko – Steinar G – Davíð S – Ágúst – Ísak – Alex – Josua – Viktor

Valur 3.Íslenska :Mæting 14:30 – Hjörtur – Alexander B – Alexander M – Heiddi – Dagur Á – Magnús H – Jóel – Kristján S – Rigon

Valur 4.Þýska: Mæting 14:30 – Snorri – Úlfur – Mikael A – Gísli Dan – Dagur R – Jón B – Ómar A – Dagur R – Baldur K – Jonathan

Valur 5.Þýska: Mæting 14:30 – Benedikt Þ – Baldur F – Hannes H – Sölvi – Dagur I – Hilmar M – Gunnar D – Jón Ágúst

 

https://ja.is/kort/?d=hashid%3AGZeqN&x=352730&y=403697&z=8&ja360=1&jh=28.0&type=map

 

21:39 - Þriðjudagur, júní 27. 2017

Miðvikudagur 28.6 D2 gegn Fram

Mæting 17:10 – Úlfarsárdalur – Framvöllur

Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Sölvi – Atli G – Hilmar M – Gunnar D  – Jonathan Jens – Dagur I – Stefán M – Jón B – Viktor – Benedikt Þ

 

11:52 - Þriðjudagur, júní 20. 2017

Leikir Miðvikudaginn 21.Júní Afturelding Í ABCD og Haukur á D2

A – Mæting 16:20 – Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Kári – Róbert – Baldur F – Kolli

B – Mæting 17:20 – Hjörtur – Josua –Niko – Nói – Ágúst C –  Davíð S  – Steinar G – Ísak – Alex – Maggi

C – Mæting 16:20 – Kolbeinn S – Styrmir – Alexander B – Kristján O  – Rigon – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Alexander M – Heiðar – Dagur

D – Mæting 17:20 –  Snorri  – Gustavo – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan – Jón Á

D2 Mæting 17:10 –  Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Berk – Atli G – Hilmar M – Gunnar D  – Jonathan Jens – Dagur I – Stefán M – Jón – Viktor