17:22 - Föstudagur, desember 1. 2017

Valur – Fjölnir (Hlíðarendi) mætingar

Mæting 9:30 –  Jökull Þ – Hannes – Berk  Atli G – Andri Luka  –  Róbert Krummi -Sigurkarl – Þór J – Kári S –  Baltasar – Indriði – Halldór L

Mæting 10:20 –  Sigurður F – Hilmar M – Sólon F –  Reginn – Adam  – Atli H – Magnús Th – Baldur S – Reginn

Mæting 10:20 – Hlynur – Hjálmtýr – Jónas V – Ísak H – Kiljan – Þorsteinn K – Kolbeinn – Dawid – Axel D – Ísak H – Egill A

Mæting 11:10 –  Flóki S – Dagfinnur – Jakob – Óli – Ísak –  Kiljan – Úlfur – Loki – Steinþór –  Jökull – Dagur Th – Daníel H – Bjarki – Mikael A – Hugi – Jón B – Snorri – Jóel K –  Þorsteinn Ari – Úlfur Æ – Eldur – Stefán Máni

Mæting 12:00 – Kolbeinn S – Josua – Kristján S – Nói – Kristján O – Doddi – Ísak Þ – Alex – Rigon – Styrmir – Víðir J – Alexander B  – Jóel K – Emil – Gísli D – Dagur Á – Heiðar G – Snorri – Benedikt J

 

12:42 - Miðvikudagur, nóvember 22. 2017

Garðabær, mætingar.

14:30 – Kolbeinn S – Josua – Kristján S – Nói – Kristján O – Doddi – Ísak Þ – Alex – Rigon – Styrmir – Víðir J – Alexander B  – Jóel K – Emil – Gísli D – Dagur Á – Heiðar G – Snorri

15:10 –  Benedikt Þ – Dagur Th – Daníel H – Bjarki – Mikael A – Hugi – Jón B – Snorri – Jóel K –  

15:10 –  Flóki – Dagfinnur – Jakob – Óli – Ísak – Kiljan – Úlfur – Loki – Steinþór

16:00 – Hlynur – Hjálmtýr – Jónas V – Ísak H – Kiljan – Þorsteinn K – Kolbeinn – Dawid – Axel D – Ísak

16:00 – Sigurður F – Máni – Hilmar M – Sólon F –  Reginn – Þráinn – Adam – Baldvin – Atli H

16:00 – Jökull Þ – Hannes – Berk – Atli G – Dagur I – Andri Luka – Baldur S – Viktor – Sigurkarl – Þór J – Kári S –  Baltasar

 

 

23:23 - Fimmtudagur, október 12. 2017

Mót á Álftanesi n.k Laugardag 14.Okt

Mæting á Álftanesvöll – Gervigrasið

Mæting 11:30 :  Jökull Þ – Atli G  –  Sigurður F – Benedikt Þ – Berk – Baldvin – Sólon Fox – Adam – Ísak H – Baldur S – Þráinn G – 

Mæting 11:50 :  Sigurkarl – Reginn  – Róbert K – Þór Jökull – Kári S – Halldór L – – Viktor Karl – Daníel

Mæting 13:30 :  Víðir – Hugi – Úlfur Æ –  Jón B – Mikael A – Daníel H – Dagur T – Eldur – Steini Jr – Kolbeinn – Emil

Mæting 13:50 :  Hlynur – Hjálmtýr – Jónas V – Þorsteinn K – Úlfur – Loki – Freyr – Kiljan – Steinþór N – Dawid  -Axel

Mæting 15:30 :  Kolbeinn Skúli – Josua – Kristján S – Nói – Kristján O – Doddi  – Ísak Þ – Alex – Benedikt J

Mæting 15:50 :   Styrmir G – Alexander B – Dagur Á –  Rigon – Heiðar G – Jóel K – Snorri  – Jökull O – Gísli D

11:07 - Mánudagur, október 9. 2017

Vikan 10-15

Núna er tímabilið hjá 5.flokki að skýrast og því verður nóg að gera hjá okkur þessa vikuna. Við verðum með foreldrafund á Fimmtudag og síðan verður mót á Álftanesi n.k Laugardag.

Vikan : 10-15 Okt
Þriðjudagur 15:25
Fimmtudagur 15:25
Fimmtudagur – Foreldrafundur 19:30 (Valsheimilið)
Föstudagur 15:00
Laugardagur – Mót á Álftanesi (FH – Fylkir – ÍR) meiri uppl í vikunni
Sunnudagur 9:30

17:15 - Fimmtudagur, ágúst 24. 2017

Íslandsmót A-B-C-D-D2 – Valsvöllur

Mæting á Hlíðarenda – Valur – ÍR

A. 15:20 –  Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Róbert W  – Davíð S – Kolli –  Baldur Fannar – Alex

B. 16:20 –  Kristján H – Bragi – Josua – Nói – Ágúst C – Steinar G – Ísak Þ  – Viktor – Nikolai – Alex

C. 15:20 –  Hjörtur – Styrmir – Alexander B   – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Rigon – Heiðar – Dagur Á – Kristján O

D. 16:20 – Kolbeinn S –  Snorri  – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan – Jón B – Gísli – Gabríel

D2. 17:10 –  Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Sölvi – Atli G – Hilmar M – Gunnar D – Dagur I – Stefán M – Jón Ágúst –

14:38 - Mánudagur, ágúst 21. 2017

Valur – Þróttur á morgun (22.8) A-B-C-D-D2

Mæting á grasvöllinn við TBR húsið.

A. 15:20 –  Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Róbert W  – Davíð S – Kolli –  Baldur Fannar – Alex

B. 16:20 –  Kristján H – Bragi – Josua – Nói – Ágúst C – Steinar G – Ísak Þ  – Viktor – Nikolai – Alex

C. 15:20 –  Hjörtur – Styrmir – Alexander B   – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Rigon – Heiðar – Dagur Á – Kristján O

D. 16:20 – Kolbeinn S –  Snorri  – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan – Jón B – Gísli – Gabríel

D2. 17:10 –  Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Sölvi – Atli G – Hilmar M – Gunnar D – Dagur I – Stefán M – Jón Ágúst – Benedikt Þ

 

 

14:18 - Miðvikudagur, ágúst 16. 2017

Leikir hjá öllum liðum okkar, Fimmtudagur og Föstudagur.

Fimmtudagur 17.8 : D2 – Valsvöllur gegn HK – Mæting 11:30 : Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Sölvi – Atli G – Hilmar M – Gunnar D – Berk – Dagur I – Stefán M – Jón Ágúst – Benedikt Þ

Föstudagur 18:8 : A – Samsungvöllurinn, Garðabær gegn Stjörnunni – Mæting 15:20 – Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Róbert W  – Davíð S – Kolli –  Baldur Fannar – Alex

Föstudagur 18:8 : B – Samsungvöllurinn, Garðabær gegn Stjörnunni – Mæting 16:20  –  Kristján H – Bragi – Josua – Nói – Ágúst C – Steinar G – Ísak Þ – Alex – Magnús H – Viktor – Nikolai

Föstudagur 18:8 : C – Samsungvöllurinn, Garðabær gegn Stjörnunni – Mæting 15:20 – Hjörtur – Styrmir – Alexander B   – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Alexander M – Heiðar – Dagur Á – Kristján O

Föstudagur 18:8 : D – Samsungvöllurinn, Garðabær gegn Stjörnunni – Mæting 16:20 – Kolbeinn S –  Snorri  – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan – Jón B

22:06 - Sunnudagur, ágúst 13. 2017

Leikir við Hauka , Mán 14 Ágúst, Valsvöllur

A – Mæting  15:20 – Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Róbert W – Kári – Davíð S – Baldur F – Kolli –

B – Mæting  16:20 –  Kristján H – Bragi – Josua – Nói – Ágúst C – Ísak Þ – Alex – Magnús H – Viktor – Davíð S

C – Mæting  15:20 –  Hjörtur – Styrmir – Alexander B   – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Alexander M – Heiðar – Dagur Á – Kristján O

D – Mæting  16:20 –  Kolbeinn S –  Snorri  – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan –

21:37 - Fimmtudagur, ágúst 10. 2017

OB mótið á Selfossi

Ronaldo riðill : Hjörtur – Josua – Styrmir – Nói – Viktor – Doddi – Ísak Þ – Alex – Baldur F – Davíð Steinn

Coutinho riðill : Kristján S – Alexander B – Jóel K – Mikael A – Benedikt J – Jón B – Heiðar G – Kolbeinn S – Styrmir

Sanchez riðill : Benedikt Þ – Dagur I – Baldur Fr – Atli G – Steini – Berk – Hilmar M – Dawid – Kolbeinn S

Strákarnir eiga að vera mættir 30 mín fyrir hvern leik.

Leikjaplan : http://obmotid.is/wp-content/uploads/2014/07/Hra%C3%B0m%C3%B3t-%C3%93B-2017-leikjaplan.pdf

11:14 - Miðvikudagur, ágúst 9. 2017

Valur – Grótta, Íslandsmót Fimmtudagur 10 Ágúst (Gróttuvöllur)

Þessi 4.lið spila á Gróttuvelli á morgun

A – Mæting 14:20 – Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Kári – Davíð S – Baldur F – Kolli – Ágúst C

B – Mæting  15:20 –  Kristján H – Bragi – Josua – Nói – Ágúst C – Ísak Þ – Alex – Magnús H – Viktor – Kristján O

C – Mæting  14:20 –  Hjörtur – Styrmir – Alexander B   – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Alexander M – Heiðar – Dagur Á

D – Mæting  15:20 –  Kolbeinn S –  Snorri  – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan –

 

http://www.ksi.is/mot/leikir-felaga/?nleit=0&felag=101&vollur=%25&flokkur=420&kyn=1&samsett=0&dFra-dd=08&dFra-mm=08&dFra-yy=2017&dTil-dd=11&dTil-mm=08&dTil-yy=2017