16:59 - Föstudagur, febrúar 9. 2018

Leikjum gegn KR frestað

Vegna veðurs neyðumst við til þess að fresta leikjunum gegn KR Laugardaginn 10.Feb

23:35 - Fimmtudagur, febrúar 8. 2018

Reykjavíkurmót – KR (10.Feb) Frostaskjól (FRESTAÐ)

KR Völlur

A- lið         Mæting 14:00

Heiðar G – Josua – Kristján S – Benedikt J – Ísak Þ – Doddi – Kristján O – Alex – Rigon

C – lið         Mæting 14:00

Jökull O – Selma – Daníel H – Mikael  – Jón Bjarni – Bjarki – Dagur Th – Þorsteinn A – Eldur E – Dagfinnur – Jakob

B   – lið       Mæting  14:50

  Víðir J – Alexander B – Styrmir – Jóel – Gísli D –  Dagur Á – Emil – Snorri – Heiðar G – Hugi

D  – Mæting 14:50

Flóki – Kolbeinn E –  Úlfur Æ –  Stefán M – Kiljan – Steinþór N – Ólafur – Ísak – Hilmar M

D2 – Mæting 15:40

Hlynur – Freyr – Hjálmtýr – Úlfur – Loki – Jónas V – Þorsteinn K – Ísak H – Dawid – Axel D

D3 – Mæting 15:40

Benedikt Þ – Sigurður F – Jóhann –  Atli H – Sólon – Baldur S – Jökull Þ – Egill A – Þráinn – Reginn

 

23:07 - Föstudagur, janúar 26. 2018

Reykjavíkurmót – Sunnudagur 28.Jan (Hlíðarendi)

A- lið         Mæting 09:20 (ÍR)

Heiðar G – Josua – Kristján S – Nói – Ísak Þ – Doddi – Kristján O – Alex – Rigon

C – lið         Mæting 09:20 (ÍR)

Víðir J – Selma – Daníel H – Mikael  – Jón Bjarni – Bjarki – Dagur Th – Þorsteinn A – Eldur E – Dagfinnur – Jakob

B   – lið       Mæting  10:20 (ÍR)

Mæting 10:20 : Kolbeinn S – Alexander B – Styrmir – Jóel – Benedikt J – Dagur Á – Emil – Snorri – Heiðar G – Hugi

D  – Mæting 10:20  (ÍR)

Jökull O – Kolbeinn E – Sigurður F  – Úlfur Æ –  Stefán M – Kiljan – Steinþór N – Ólafur – Ísak – Hilmar M

D2 – Mæting 11:10 (ÍR)

Hlynur – Freyr – Hjálmtýr – Úlfur – Loki – Jónas V – Þorsteinn K – Ísak H – Dawid – Axel D

D3 – Mæting 11:10 (ÍR)

Flóki – Jóhann –  Atli H – Sólon – Baldur S – Jökull Þ – Egill A – Þráinn – Reginn

Valur 2 (D3) Mæting 11:10 (Fram)

Magnús T – Kári S – Indriði H – Berk Ás – Atli G – Andri L – Þór J – Baltasar – Baldvin – Adam – Sigurkarl –

 

 

 

 

12:12 - Þriðjudagur, janúar 16. 2018

Booztbarmót Breiðabliks

Farið vel yfir drögin að leikjaplaninu og verum klár á því hvenær leikið er. Mæting 30mín fyrir hvern leik. Verum dugleg að deila fari í leikina. Leikjaplan 2018 (1) (2) (DRÖG)

ATH Sunnudagurinn á eftir að koma inn í leikplanið. Öll lið spila líka á Sunnudeginum en tímasetningar þar fara eftir úrslitum. Það verður uppfært.

Lið 1 – Kolbeinn S – Josua – Kristján S – Nói – Ísak Þ – Kristján O – Benedikt J – Alex – Rigon

lið2 –  Víðir J – Alexander B – Heiðar G – Styrmir G – Gísli D – Emil N – Jóel K – Snorri M – Bjarki Þ

Lið3 –  Jökull O – Daníel H – Dagur T – Eldur E – Jón Bjarni – Mikael A – Selma – Þorsteinn A – Kolbeinn E – Steinþór N

Lið4 – Hlynur E – Kiljan V – Jónas V – Þorsteinn K – Frey F – Úlfur – Loki – Axel D – Hjálmtýr – Dawid – 

Lið5 –  Sigurður F – Atli H – Stefán M – Sólon – Hilmar M – Baldur S –  Ólafur I – Ísak K – Jökull Þ – Úlfur Æ

Lið6 –  Kári S – Indriði H – Berk Ás – Atli G – Andri S – Þór J – Þráinn – Baldvin – Jóhann I –  Egill A

 

 

15:54 - Þriðjudagur, janúar 2. 2018

Tækniæfingar fyrir 5. flokk að byrja

Hér hægra megin er tengill á skráningarsíðu á tækniæfingar sem eru að fara í gang.

Smella á myndina til að sjá hana stærri

Smella á myndina til að sjá hana stærri

17:22 - Föstudagur, desember 1. 2017

Valur – Fjölnir (Hlíðarendi) mætingar

Mæting 9:30 –  Jökull Þ – Hannes – Berk  Atli G – Andri Luka  –  Róbert Krummi -Sigurkarl – Þór J – Kári S –  Baltasar – Indriði – Halldór L

Mæting 10:20 –  Sigurður F – Hilmar M – Sólon F –  Reginn – Adam  – Atli H – Magnús Th – Baldur S – Reginn

Mæting 10:20 – Hlynur – Hjálmtýr – Jónas V – Ísak H – Kiljan – Þorsteinn K – Kolbeinn – Dawid – Axel D – Ísak H – Egill A

Mæting 11:10 –  Flóki S – Dagfinnur – Jakob – Óli – Ísak –  Kiljan – Úlfur – Loki – Steinþór –  Jökull – Dagur Th – Daníel H – Bjarki – Mikael A – Hugi – Jón B – Snorri – Jóel K –  Þorsteinn Ari – Úlfur Æ – Eldur – Stefán Máni

Mæting 12:00 – Kolbeinn S – Josua – Kristján S – Nói – Kristján O – Doddi – Ísak Þ – Alex – Rigon – Styrmir – Víðir J – Alexander B  – Jóel K – Emil – Gísli D – Dagur Á – Heiðar G – Snorri – Benedikt J

 

12:42 - Miðvikudagur, nóvember 22. 2017

Garðabær, mætingar.

14:30 – Kolbeinn S – Josua – Kristján S – Nói – Kristján O – Doddi – Ísak Þ – Alex – Rigon – Styrmir – Víðir J – Alexander B  – Jóel K – Emil – Gísli D – Dagur Á – Heiðar G – Snorri

15:10 –  Benedikt Þ – Dagur Th – Daníel H – Bjarki – Mikael A – Hugi – Jón B – Snorri – Jóel K –  

15:10 –  Flóki – Dagfinnur – Jakob – Óli – Ísak – Kiljan – Úlfur – Loki – Steinþór

16:00 – Hlynur – Hjálmtýr – Jónas V – Ísak H – Kiljan – Þorsteinn K – Kolbeinn – Dawid – Axel D – Ísak

16:00 – Sigurður F – Máni – Hilmar M – Sólon F –  Reginn – Þráinn – Adam – Baldvin – Atli H

16:00 – Jökull Þ – Hannes – Berk – Atli G – Dagur I – Andri Luka – Baldur S – Viktor – Sigurkarl – Þór J – Kári S –  Baltasar

 

 

23:23 - Fimmtudagur, október 12. 2017

Mót á Álftanesi n.k Laugardag 14.Okt

Mæting á Álftanesvöll – Gervigrasið

Mæting 11:30 :  Jökull Þ – Atli G  –  Sigurður F – Benedikt Þ – Berk – Baldvin – Sólon Fox – Adam – Ísak H – Baldur S – Þráinn G – 

Mæting 11:50 :  Sigurkarl – Reginn  – Róbert K – Þór Jökull – Kári S – Halldór L – – Viktor Karl – Daníel

Mæting 13:30 :  Víðir – Hugi – Úlfur Æ –  Jón B – Mikael A – Daníel H – Dagur T – Eldur – Steini Jr – Kolbeinn – Emil

Mæting 13:50 :  Hlynur – Hjálmtýr – Jónas V – Þorsteinn K – Úlfur – Loki – Freyr – Kiljan – Steinþór N – Dawid  -Axel

Mæting 15:30 :  Kolbeinn Skúli – Josua – Kristján S – Nói – Kristján O – Doddi  – Ísak Þ – Alex – Benedikt J

Mæting 15:50 :   Styrmir G – Alexander B – Dagur Á –  Rigon – Heiðar G – Jóel K – Snorri  – Jökull O – Gísli D

11:07 - Mánudagur, október 9. 2017

Vikan 10-15

Núna er tímabilið hjá 5.flokki að skýrast og því verður nóg að gera hjá okkur þessa vikuna. Við verðum með foreldrafund á Fimmtudag og síðan verður mót á Álftanesi n.k Laugardag.

Vikan : 10-15 Okt
Þriðjudagur 15:25
Fimmtudagur 15:25
Fimmtudagur – Foreldrafundur 19:30 (Valsheimilið)
Föstudagur 15:00
Laugardagur – Mót á Álftanesi (FH – Fylkir – ÍR) meiri uppl í vikunni
Sunnudagur 9:30

17:15 - Fimmtudagur, ágúst 24. 2017

Íslandsmót A-B-C-D-D2 – Valsvöllur

Mæting á Hlíðarenda – Valur – ÍR

A. 15:20 –  Mikael H – Bjössi – Doddi – Björgvin – Róbert W  – Davíð S – Kolli –  Baldur Fannar – Alex

B. 16:20 –  Kristján H – Bragi – Josua – Nói – Ágúst C – Steinar G – Ísak Þ  – Viktor – Nikolai – Alex

C. 15:20 –  Hjörtur – Styrmir – Alexander B   – Kristján S – Jóel – Hugi – Benedikt J – Rigon – Heiðar – Dagur Á – Kristján O

D. 16:20 – Kolbeinn S –  Snorri  – Ómar – Dagur R – Baldur K – Mikael A – Jón Bjarni – Úlfur – Jonathan – Jón B – Gísli – Gabríel

D2. 17:10 –  Baldur Frosti – Brynjólfur – Hannes – Sölvi – Atli G – Hilmar M – Gunnar D – Dagur I – Stefán M – Jón Ágúst –